EzContent - A Publisher and Marketer Friendly Drupal Distribution (2.1.10) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
