EzContent - A Publisher and Marketer Friendly Drupal Distribution (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Text
ta: உரை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Source
ta: மூலம்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
