EzContent - A Publisher and Marketer Friendly Drupal Distribution (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Text
vi: Văn bản

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: List View
vi: Xem theo dạng danh sách

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Global
vi: Chung

en: Upload Image
vi: Tải ảnh lên

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Embed
vi: Nhúng

en: Landing page
vi: Trang đích

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: Library
vi: Thư viện

en: Leave blank to use trimmed value of full text as the summary.
vi: Để trống để sử dụng bản cắt giá trị của văn bản đầy đủ như bản tóm tắt.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Scripts
vi: Văn lệnh

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
