EzDevPortal - An open source framework for developer portals (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Back
te: వెనక్కి

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Blue
te: నీలం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: Forum topic
te: చర్చావిషయం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:display-name] ఖాతా వివరాలు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
te: [site:name]లో [user:display-name] కోసం ఖాతా వివరాలు (రద్దయింది)
