EzDevPortal - An open source framework for developer portals (1.0.1-beta1) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: On
ml: ഓൺ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Path
ml: വഴി

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
ml: [site:name] എന്നതിലെ [user:display-name] എന്നതിനായുള്ള അക്കൗണ്ട് വിശദാംശങ്ങൾ (റദ്ദാക്കി)

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
