EzDevPortal - An open source framework for developer portals (1.0.1-beta1) - en to ta translation catalogue (61 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Path
ta: பாதை

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Button
ta: விசை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Slide
ta: நழுவு

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Form
ta: படிவம்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: Forum topic
ta: உரையாடல் தலைப்பு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: An administrator created an account for you at [site:name]
ta: [site:name] இல் ஒரு நிர்வாகி உங்களுக்காக ஒரு கணக்கை ஆரம்பித்துள்ளார்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: Default comment field
ta: இயல்புநிலை கருத்து புலம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Account cancellation request for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கு ரத்து செய்வதற்கான கோரிக்கை

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name]னுடைய கணக்கு விவரங்கள்

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (pending admin approval)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (நிர்வாக ஒப்புதலுக்காக நிலுவையில் உள்ளது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (approved)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (blocked)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (தடுக்கப்பட்டது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ரத்துச் செய்யப்பட்டது)
