EZProxy Stanza (8.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
