EZProxy Stanza (8.x-1.0-beta8) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Order
cy: Trefn

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio
