Façade (1.0.0-rc4) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: City
vi: Thành phố

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Network
vi: Mạng

en: Asc
vi: Tăng dần
