Façade (1.0.0) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Country
ta: நாடு

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
