Facets core search (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Languages
fil: Mga wika

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na
