Fancy File Delete (2.0.2) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: List
vi: Danh sách

en: Administration
vi: Quản lý

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: File ID
vi: ID tập tin

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Manual
vi: Thủ công

en: Info
vi: Thông tin

en: Apply
vi: Áp dụng

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Offset
vi: Độ dịch

en: All Files
vi: Mọi tập tin

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Unmanaged
vi: Không quản lý
