FAQ Field (8.x-7.1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: None
vi: Không có

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Fill
vi: Điền

en: Auto
vi: Tự động

en: Bullet list
vi: Danh sách chấm điểm

en: About
vi: Giới thiệu

en: Animation settings
vi: Các thiết lập hoạt hình

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản
