farmOS FarmLab (1.0.0-beta4) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: Server settings
cy: Gosodiad y gweinyddwr

en: Account
cy: Cyfrif
