Farm Template (1.0.0-alpha3) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Value
te: విలువ

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Log
te: చిట్టా

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Multiple
te: బహుళ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Default values
te: అప్రమేయ విలువలు

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
