Fastly (8.x-3.11) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: None
vi: Không có

en: Add
vi: Thêm

en: Format
vi: Định dạng

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Upload
vi: Tải lên

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: General
vi: Tổng quát

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Countries
vi: Quốc gia

en: API key
vi: khóa API

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Brightness
vi: Độ ánh sáng

en: Account settings
vi: Thiết lập tài khoản

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Contrast
vi: Độ tương phản

en: Secret
vi: Mật

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì
