Fasttoggle (4.0.5) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Promote
ta: ஊக்குவிக்கவும்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Make sticky
ta: ஒட்டக்கூடியதாக்குக
