Fasttoggle (8.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: block
ta: பகுதி

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: not sticky
ta: ஒட்டப்படவில்லை

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: not promoted
ta: உயர்த்தப்படவில்லை

en: promoted
ta: உயர்த்தப்பட்டது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க
