Fasttoggle (8.x-3.0-rc1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Make sticky
cy: Ei wneud yn ludiog
