Features (8.x-3.12) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Development
vi: Phát triển

en: Description
vi: Mô tả

en: optional
vi: tùy chọn

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Types
vi: Các kiểu

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Core
vi: Nhân

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Added
vi: Đã thêm

en: Normal
vi: Bình thường

en: State
vi: Bang

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Folder
vi: Thư mục

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Features
vi: Tính năng

en: Feature
vi: Tính năng

en: profile
vi: hồ sơ

en: Missing
vi: Bị mất

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Conflict
vi: Xung đột

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Packages
vi: Gói

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Namespace
vi: Miền tên

en: exclude
vi: loại trừ

en: Legend
vi: Chú giải

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Dependency
vi: Phụ thuộc

en: Example: Image gallery
vi: Ví dụ: bộ sưu tập ảnh

en: Example: image_gallery
vi: Ví dụ: image_gallery

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: User permissions
vi: Quyền của người dùng
