Feed Block (2.0.0) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Error
cy: Gwall

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Custom
cy: Addasu

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: RSS Feed
cy: Porth RSS

en: Installation
cy: Gosodiad

en: Time ago
cy: Amser yn ôl

en: Custom date format
cy: Addasu fformat dyddiad
