Feedback AI (1.0.3) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Invalid date format.
vi: Định dạng ngày không hợp lệ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
