Feeds (8.x-3.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (102 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Rename
vi: Đổi tên

en: The fully-qualified URL of the feed.
vi: URL đầy đủ của nguồn tin.

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Your changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được cập nhật.

en: Feed description
vi: Mô tả feed

en: active
vi: hoạt động

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Nodes
vi: Các node

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Feed type
vi: Loại nguồn tin

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Directory
vi: Thư mục

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Replace
vi: Thay thế

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Site default
vi: Mặc định của website

en: Keep
vi: Giữ

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: %title has been deleted.
vi: %title đã được xóa.

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: @type: updated %title.
vi: @type: đã cập nhật %title.

en: @type: added %title.
vi: @type: đã thêm %title.

en: Title of the feed item.
vi: Tiêu đề của tin đồng bộ.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Add feed
vi: Thêm nguồn tin

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Title of the feed.
vi: Tiêu đề của nguồn tin.

en: Downloads data from a URL using Drupal's HTTP request handler.
vi: Tải dữ liệu từ một URL bằng cách sử dụng xử lý yêu cầu HTTP của Drupal.

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: Secret
vi: Mật

en: Use PubSubHubbub
vi: Dùng PubSubHubbub

en: Attempt to use a <a href="http://en.wikipedia.org/wiki/PubSubHubbub">PubSubHubbub</a> subscription if available.
vi: Thử dùng đăng ký <a href="http://en.wikipedia.org/wiki/PubSubHubbub">PubSubHubbub</a>  nếu có thể.

en: Auto detect feeds
vi: Tự động phát hiện feed

en: If the supplied URL does not point to a feed but an HTML document, attempt to extract a feed URL from the document.
vi: Nếu địa chỉ URL được nhập vào không trỏ tới một feed, mà là một trang HTML, hệ thống sẽ thử tìm địa chỉ URL của feed trong trang đó.

en: Import options
vi: Tùy chọn dự án

en: %title has been created.
vi: Đã tạo %title.

en: %title has been updated.
vi: Đã sửa %title.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Administer Feeds
vi: Quản lý các Feed

en: Select a file from your local system.
vi: Chọn một tệp tin từ máy bạn.

en: Update existing @entities
vi: Cập nhật các @entities đã có

en: Do not update existing @entities
vi: Không cập nhật @entities đã có.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
