Feeds (8.x-3.0-beta3) - en to te translation catalogue (72 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Age
te: వయసు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Log
te: చిట్టా

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: Items
te: అంశాలు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Sources
te: మూలాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Topic
te: విషయం

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: - All -
te: - అన్ని -
