Feeds (8.x-3.0-rc1) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: The fully-qualified URL of the feed.
ta: ஊட்டினுடைய முழுத் தகுதி பெற்ற முகவரி.

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: Add feed
ta: ஊட்டை சேர்க்குக
