Feeds (8.x-3.0-rc3) - en to fil translation catalogue (57 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: The fully-qualified URL of the feed.
fil: Ang buong kwalipikadong URL ng feed

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Filter
fil: Salain

en: active
fil: aktibo

en: Items
fil: Mga bagay

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Topic
fil: Paksa

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Add feed
fil: Mag-dagdag ng feed

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.
