Feeds (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (112 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Log
ta: பதிவு

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Blank
ta: வெறுமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: The fully-qualified URL of the feed.
ta: செய்தியோடையாக முழுத் தகுதி பெற்ற முகவரி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: Feed title
ta: புகட்டல் தலைப்பு

en: Feed description
ta: புகட்டல் விளக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: active
ta: செயலில்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Queued
ta: வரிசைப்படுத்திய

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Add feed
ta: செய்தியோடையினைச் சேர்க்க

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Unlock
ta: திறத்தல்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
