Field Bundle (1.0.0) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Other
vi: Khác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Default options
vi: Tùy chọn mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
vi: Bản duyệt từ %revision-date của @type %title đã được xoá.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Asc
vi: Tăng dần
