Field Bundle (1.0.2) - en to cy translation catalogue (43 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Other
cy: Arall

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Default options
cy: Dewisiadau rhagosod

en: Apply
cy: Ceisio

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Offset
cy: Ongli

en: Add @type
cy: Ychwanegu @type

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Language settings
cy: Gosodiadau iaith

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
cy: Mae diwygiad o %revision-date o @type %title wedi cael ei ddileu.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
