Field Bundle (1.0.2) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
