Field Group (8.x-3.4) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Update
fil: Gawing bago

en: Default state
fil: Pamantayan na katayuan

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy
