Field Group (8.x-3.5) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Details
vi: Chi tiết

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Default state
vi: Trạng thái mặc định

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Slow
vi: Chậm

en: Fast
vi: Nhanh

en: Identifier
vi: Định danh

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Element
vi: Phần tử

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Direction
vi: Hướng

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: <p class="fieldgroup-help">Fields can be dragged into groups with unlimited nesting. Each fieldgroup format comes with a configuration form, specific for that format type.<br />Note that some formats come in pair. These types have a html wrapper to nest its fieldgroup children. E.g. Place accordion items into the accordion, vertical tabs in vertical tab group and horizontal tabs in the horizontal tab group. There is one exception to this rule, you can use a vertical tab without a wrapper when the additional settings tabs are available. E.g. node forms.</p>
vi: <p class="fieldgroup-help">Kéo và thả các trường trong danh sách dưới đây thành các nhóm. Có thể tạo một hoặc nhiều cấp lồng nhau, không giới hạn. Mỗi nhóm trường đều có một cấu hình riêng cho kiểu nhóm đó.<br />Lưu ý rằng một số kiểu nhóm đi theo cặp. Các kiểu nhóm này cần có mã HTML bao bọc các thành phần bên trong. Ví dụ, đặt các mục accordion bên trong nhóm accordion, các thẻ tab dọc bên trong nhóm tab dọc và các thẻ tab ngang trên nhóm tab ngang. Có một ngoại lệ là bạn có thể dùng thẻ tab dọc mà không cần nhóm tab dọc tương ứng khi có các thiết lập đi kèm với form.</p>

en: A unique machine-readable name containing letters, numbers, and underscores.
vi: Tên đặc trưng dành cho máy chỉ chứa các chữ, số và dấu _
