Field Image Style (2.0.2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: About
ta: பற்றி

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Allowed values list: some values are being removed while currently in use.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: தற்போது பயன்பாட்டிலுள்ள சில மதிப்புகள் அகற்றப்படுகின்றன.

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
