Field tools (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Field name
vi: Tên trường

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: %type settings
vi: Cài đặt cho %type

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Instructions to present to the user below this field on the editing form.<br />Allowed HTML tags: @tags
vi: Các hướng dẫn cần hiển thị lên cho người dùng bên dưới trường này trong các form.<br />Các thẻ HTML được sử dụng: @tags

en: export
vi: xuất ra

en: The field %field is locked and cannot be edited.
vi: Trường %field đang bị khóa nên không thể chỉnh sửa.

en: Required field
vi: Trường bắt buộc
