Field tools (8.x-1.0-alpha9) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: all
ta: அனைத்து

en: Reset
ta: மீளமை

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: %type settings
ta: %type அமைவுகள்

en: Required field
ta: தேவையான புலம்
