Field UI Extras (8.x-2.0) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: required
te: తప్పనిసరి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: True
te: సత్యం

en: Unknown
te: తెలియని

en: All
te: అన్నీ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: About
te: గురించి

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం
