Field Validation (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (58 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add
ta: சேர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Year
ta: வருடம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Month
ta: மாதம்

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Poland
ta: போலந்து

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Day
ta: நாள்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: China
ta: சைனா

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: India
ta: இந்தியா

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Panama
ta: பனாமா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Empty
ta: காலி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Edit rule
ta: விதிமுறையை மாற்று

en: Data
ta: தரவு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Minimum number of words
ta: வார்த்தைகளின் குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கை

en: Bundle
ta: பொதி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
