Zip File Field (1.1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Text
ta: உரை

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
