FieldMask (8.0.0-beta4) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Date
ta: தேதி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: About
ta: பற்றி

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
