File Link (2.0.7) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: Size
vi: Dung lượng

en: Format
vi: Định dạng

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Allowed extensions: %ext.
vi: Các phần mở rộng được phép: %ext.

en: About
vi: Giới thiệu
