File Management (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Filter
vi: Lọc

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: @type %title has been updated.
vi: @type %title đã được cập nhật.

en: Edit file
vi: Sửa tệp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: View file
vi: Xem tệp

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
