File Management (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்
