File Management (8.x-2.0) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Filter
fil: Salain

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.
