File Resumable Upload (2.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: File ID
cy: ID ffeil

en: File name
cy: Enw ffeil

en: File upload error. Could not move uploaded file.
cy: Gwall llwytho'r ffeil i fyny. Methu symud y ffeil sydd wedi ei lwytho.

en: Maximum upload size
cy: Maint mwyaf llwytho i fyny

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
cy: Am resymau diogelwch, mae eich llwythiad i fyny wedi ei ailenwi i %filename.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
cy: Gwall llwytho i fyny. Nid oedd modd symud ffeil %file oedd wedi ei lawrlwytho i leoliad %destination.

en: The file could not be uploaded.
cy: Ni ellir llwytho'r ffeil i fyny.

en: 0 sec
cy: 0 eiliad

en: 1 byte | @count bytes
cy[0]: 1 beit @count beitiau
