File Resumable Upload (2.0.1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
fil: Para sa kaligtasan, ang iyong ikinargang ito ay muling pinangalanan bilang %filename.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
fil: Mali sa pagkarga. Hindi mailipat ang naikargang %file patungo sa destinasyong %destination.

en: 0 sec
fil: 0 seg

en: 1 byte | @count bytes
fil[0]: 1 byte
fil[1]: @count byte
