File Resumable Upload (2.0.1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Scheme
vi: CSDL

en: Upload
vi: Tải lên

en: Remove file
vi: Xóa tập tin

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: File upload error. Could not move uploaded file.
vi: Lỗi khi tải tập tin lên. Không thể di chuyển tập tin đã tải lên.

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: 1 min | @count min
vi[0]: 1 phút
vi[1]: @count phút

en: 1 sec | @count sec
vi[0]: 1 giây
vi[1]: @count giây

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
vi: Vì lí do bảo mật, tập tin tải lên của bạn đã được đổi tên thành %filename.

en: The specified file %name could not be uploaded.
vi: Không tải được tập tin %name lên.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
vi: Lỗi tải lên. Không thể di chuyển tập tin %file vừa được tải lên vào %destination.

en: The file could not be uploaded.
vi: Không tải được tệp lên.

en: 0 sec
vi: 0 giây

en: 1 byte | @count bytes
vi[0]: 1 byte
vi[1]: @count byte

en: Starting upload...
vi: Bắt đầu tải lên...

en: Add a new file
vi: Thêm file đính kèm

en: The upload directory %directory for the file field !name could not be created or is not accessible. A newly uploaded file could not be saved in this directory as a consequence, and the upload was canceled.
vi: Không thể tạo hoặc ghi vào thư mục tải lên %directory cho trường tệp tin !name. Vì tệp tin vừa tải lên không thể lưu vào thư mục này,  nên việc tải lên đã bị hủy bỏ.
