File Resumable Upload (2.0.2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்

en: 0 sec
ta: 0 செக்கன்
