File Resumable Upload (2.0.3) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Scheme
ml: സ്കീം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ml: ഫയല്‍ അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയല്‍ നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ml: സുരക്ഷാപ്രശ്നത്താല്‍ താങ്കള്‍ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയലിന്റെ പേര് %filename എന്നാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ml: അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട ഫയല്‍ %file ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് %destination മാറ്റാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: 0 sec
ml: പൂജ്യം സെക്കന്റ്

en: 1 byte | @count bytes
ml[0]: 1 ബൈറ്റ്
