Filebrowser (3.1.3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக
