Filebrowser (8.x-2.0-beta4) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Size
vi: Dung lượng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Rename
vi: Đổi tên

en: ID
vi: Mã

en: Upload
vi: Tải lên

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Number of columns
vi: Số cột

en: Create
vi: Tạo

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Default view
vi: View mặc định

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Close
vi: Đóng

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: Create folder
vi: Tạo thư mục

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: Default sort order
vi: Thứ tự sắp xếp mặc định

en: Delete selected items
vi: Xoá các mục đã chọn

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: horizontal
vi: nằm ngang

en: No description.
vi: Không có mô tả.
